Đầu ghi hình camera IP PoE 16 kênh HIKVISION DS-7716NI-I4/16P(B)
Giá
Thuế:
Trạng thái:
Model:
Hãng sản xuất:
Bảo hành:
Chọn mua:
19.028.500 VND
Giá trên chưa có VAT
Còn hàng
DS-7716NI-I4/16P(B)
HIKVISION
15 Tháng
Đầu ghi hình camera IP 16 kênh HIKVISION DS-7716NI-I4/16P(B)
-Đầu ghi hình camera IP 16 kênh.
-Chuẩn nén hình ảnh: H.265, H.264+, H.264, MPEG4.
-Giao diện thân thiện với người dùng, thao tác đơn giản, dễ sử dụng.
-Độ phân giải: 12 Megapixels.
-Hỗ trợ 2 cổng USB 2.0, 1 cổng USB 3.0.
-Hỗ trợ 4 ổ cứng SATA dung lượng cho mỗi ổ 8TB.
-Hỗ trợ 1 ổ cứng eSATA.
-Cổng kết nối: 1 x RJ45.
-Kết nối mạng: 10/100/1000Mbps self-adaptive Ethernet.
-16 kênh ngõ vào báo động, 4 kênh ngõ ra báo động.
-Hỗ trợ kết nối 16 kênh camera IP với băng thông 160Mbps.
-Hỗ trợ kết nối: RS232 và RS485.
-Có thể phóng to 4 lần khi xem trực tiếp hoặc khi xem lại.
-Nhận dạng và cảnh báo chuyển động.
-Điều khiển đầu ghi hình và camera bằng Remote, chuột, bàn phím.
-Hỗ trợ chức năng cấp nguồn qua mạng PoE (16 cổng) trực tiếp từ đầu ghi hình IP.
-Phần mềm giám sát và tên miền miễn phí 16 kênh.
-Nguồn điện: 100 ~ 240VAC.
-Công suất tiêu thụ: ≤ 20W.
-Kích thước: 445 x 400 x 71mm.
-Trọng lượng: ≤ 5 kg.
- Bảo hành: 24 tháng
Model DS-7716NI-I4/16P(B)
Video/Audio input
IP video input 16-ch
Resolution Up to 12 MP
Two-way audio 1-ch, RCA (2.0 Vp-p, 1 k Ω)
Network
Incoming bandwidth 160 Mbps
Outgoing bandwidth 256 Mbps
Remote connection 128
Video/Audio output
CVBS output 1-ch, BNC (1.0 Vp-p, 75 Ω), resolution: PAL: 704 x 576, NTSC: 704 x 480
HDMI Output 1-ch, resolution: 4K (3840 x 2160)/60Hz, 4K (3840 x 2160)/ 30Hz, 1920 x 1080P/60Hz, 1600 x 1200/ 60Hz, 1280 x 1024/60Hz, 1280 x 720/60Hz, 1024 x 768/60Hz
Audio Output 1-ch, RCA (Linear, 1kΩ)
Synchronous Playback 16-ch
HDMI2 output resolution 1920 x 1080/ 60Hz1280 x 1024/ 60Hz1280 x 720/ 60Hz1024 x 768/ 60Hz
Decoding
Capability 4-ch@8MP,16-ch@1080P
eSATA 1 eSATA interface
Network management
Network protocols TCP/IP, DHCP, Hik-Connect, DNS, DDNS, NTP, SADP, SMTP, NFS, iSCSI, UPnP™, HTTPS
Hard disk
SATA 4 SATA interfaces for 4HDDs
Capacity Up to 8TB capacity for each HDD
External interface
Network interface 1 RJ-45 10/100/1000 Mbps self-adaptive Ethernet interfaces
Serial Interface RS-232; RS-485
USB interface Front panel: 2 x USB 2.0; Rear panel: 1 x USB 3.0
Alarm in/out 16 in/ 4 out
PoE Interface
Interface 16 RJ-45 10/100 Mbps self-adaptive Ethernet interfaces
Power ≤200W
Supported standard IEEE 802.3 af/at
General
Power supply 100 to 240 VAC
Power ≤ 300 W
Consumption (without hard disk) ≤ 20 W
Chassis 19-inch rack-mounted 1.5U chassis
Dimensions 445 x 400 x 71 mm
Weight ≤ 5 kg
1. Hàng chính hãng, mới 100%.Đúng xuất xứ, chủng loại
2. Đổi mới 100% nếu xảy ra hư hỏng phần cứng trong tháng đầu tiên.
3. Đổi mới 100% nếu hư hỏng sửa chữa 03 lần liên tiếp nhưng không khắc phục được.